Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Plant
Chứng nhận: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
Số mô hình: LDZ-PL20534
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1KGS/Sẽ được thương lượng
Giá bán: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
chi tiết đóng gói: Đóng gói thùng carton: 5kgs/trống, 4 trống/thùng, 20kgs/thùng (41 * 28 * 33,5cm); Đóng gói trống sắt
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc đối với lệnh dùng thử; 5-10 ngày làm việc đối với đơn hàng OEM
Điều khoản thanh toán: L/C,T/T,Western Union,MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000 kg/kg mỗi ngày
| Nhận xét quan trọng | Mùi thơm mở ra với một sự hợp nhất tinh tế, nước với hạt mận trắng, bergamot, và lá trà xanh.giới thiệu hơi chua bắt chước những cánh hoa phủ sương của một bông hoa mùa đông. |
|---|---|
| Ghi chú giữa | Ở trung tâm của nó là chữ ký Camellia Japonica, được hỗ trợ bởi hoa nhài trắng và hoa hồng hồng. |
| Ghi chú cơ bản | Mùi thơm hòa vào nền tảng làm dịu của gỗ vàng, gỗ sanđal nhẹ và mùi trắng. Điều này đảm bảo một kết thúc "da sạch" lâu dài mà cảm thấy đặc biệt mịn và sang trọng. |
| Tên sản phẩm | Dầu thơm Camellia |
|---|---|
| Hồ sơ nước hoa | Mùi hương hoa trái cây gỗ |
| Sự xuất hiện | Chất lỏng trong, không màu đến vàng nhạt |
| Mật độ tương đối | 00,905 đến 0,945 g/cm3 @ 25°C |
| Điểm phát sáng | > 90°C |
| Chỉ số khúc xạ (RI) | 1.453 đến 1.488 (ở 20 °C) |
| Không có phthalate | Vâng. |
| Thời hạn sử dụng | 36 tháng (Bảo quản tránh ánh sáng) |
| Tuân thủ IFRA | tuân thủ các tiêu chuẩn của IFRA |
| Độ hòa tan | Giải trong các hệ thống dựa trên chất hoạt bề mặt |
| Ứng dụng | Tỷ lệ sử dụng |
|---|---|
| Gel tắm và rửa cơ thể | 10,5% - 5,0% |
| Shampoo & Conditioner | 10,0% - 3% |
| Bụi tay lỏng | 00,5% - 2% |
| xà phòng chế biến lạnh | 3% - 6% |
| Lotion cơ thể / kem | 00,2% - 1% |
| Loại bao bì | Số lần sử dụng | Thông số kỹ thuật | Khối lượng |
|---|---|---|---|
| chai nhựa | 5kg | L41*W28*H33.5cm (5kg*4 chai mỗi hộp) | 0.038cbm |
| Thùng kim loại | 25kg | D30*H45cm | 0.032cbm |
| Jerry có thể | 20-25kg | L29,5*D29,5*H41cm | 0.33cbm |