Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Plant
Chứng nhận: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
Số mô hình: LDZ-PL30351
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1KGS/Sẽ được thương lượng
Giá bán: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
chi tiết đóng gói: Đóng gói thùng carton: 5kgs/trống, 4 trống/thùng, 20kgs/thùng (41 * 28 * 33,5cm); Đóng gói trống sắt
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc đối với lệnh dùng thử; 5-10 ngày làm việc đối với đơn hàng OEM
Điều khoản thanh toán: L/C,T/T,Western Union,MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000 kg/kg mỗi ngày
| Các ghi chú hương thơm | Mô tả |
|---|---|
| Nhận xét quan trọng | Trải nghiệm bắt đầu với một vụ nổ mạnh mẽ, ngâm nắng của Cold-Pressed Lemon Zest, Key Lime, và một chút Zesty Lemongrass.Sự kết hợp này cung cấp các chữ ký sạch "cao độ" ngay lập tức cắt qua không khí tĩnh với một sắc nét, độ sáng vệ sinh. |
| Ghi chú giữa | Khi mùi vị của quả táo lắng xuống, trái tim tiết lộ một sự kết hợp tinh tế giữa bạc hà và bạc hà hoang dã.độ sâu thực vật cảm thấy giống như một khu vườn thảo mộc phủ đầy băng giá. |
| Ghi chú cơ bản | Để đảm bảo tuổi thọ lâu dài, nước khô được gắn bởi cây hoa hạch và một chút bắp mùi trong suốt.đảm bảo mùi hương "chỉ mới được làm sạch" tồn tại lâu sau khi lan truyền ban đầu. |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dầu tinh dầu thơm của bạc hà chanh |
| Hồ sơ nước hoa | Quả quế sắc, vỏ rắn, bốc hoa |
| Sự xuất hiện | Chất lỏng trong suốt không màu đến vàng nhạt |
| Mật độ tương đối | 0.850−0.920 g/cm3 @ 25°C |
| Chỉ số khúc xạ | 1.460−1.490 @ 20°C |
| Điểm phát sáng | 62°C-70°C (143,6°F-158°F) |
| Các thành phần | Các hợp chất thơm tự nhiên và tổng hợp |
| Liều dùng khuyến cáo | Các chất khuếch tán gai: 12% - 18% Nến thơm: 5% - 8% Nước xịt khách sạn / phòng: 0,5% - 2% Máy khuếch tán siêu âm: 2-4 giọt trên 100 ml nước |
| Tỷ lệ biến động | Giữ hương thơm liên tục trong 20-30 ngày, bao gồm 15-25 mét vuông |
| Độ hòa tan | Dễ hòa tan trong ethanol và propylene glycol |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các chất hoạt tính bề mặt anionic, nonionic và zwitterionic |
| Thời hạn sử dụng | 12-24 tháng khi lưu trữ ở nơi mát mẻ, tối trong thùng kín |
| Phù hợp tiêu chuẩn | Phù hợp với IFRA với thử nghiệm kích ứng da vượt qua |
| Loại bao bì | Số lượng | Thông số kỹ thuật | Khối lượng |
|---|---|---|---|
| chai nhựa | 5kg | L41*W28*H33.5cm 5kg*4 chai mỗi hộp | 0.038cbm |
| Thùng kim loại | 25kg | D30*H45cm | 0.032cbm |
| Jerry có thể | 20-25kg | L29,5*D29,5*H41cm | 0.33cbm |