Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Plant
Chứng nhận: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
Số mô hình: LDZ-PL20169
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1KGS/Sẽ được thương lượng
Giá bán: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
chi tiết đóng gói: Đóng gói thùng carton: 5kgs/trống, 4 trống/thùng, 20kgs/thùng (41 * 28 * 33,5cm); Đóng gói trống sắt
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc đối với lệnh dùng thử; 5-10 ngày làm việc đối với đơn hàng OEM
Điều khoản thanh toán: L/C,T/T,Western Union,MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000 kg/kg mỗi ngày
"Dầu thơm của Jenny" (thường được liên kết với dòng Jenny Glow hoặc các nhà cung cấp thủ công cửa hàng) là một hồ sơ mùi hương tinh vi, lấy cảm hứng từ nhà thiết kế đã trở thành một món ngon cho dầu gội cao cấp,Gel tắmKhông giống như mùi hương lâm sàng của thị trường đại chúng, hương thơm này được đặc trưng bởi sự thanh lịch, thiên nhiên lấy cảm hứng từ,thường lấy cảm hứng từ Jo Malone-style đơn giảnNó được thiết kế để biến một thói quen tắm thông thường thành một trải nghiệm sang trọng, "sự sang trọng yên tĩnh".
Nước hoa thường là một hỗn hợp hoa-cây hoặc hoa trái cây hài hòa, chẳng hạn như các biến thể "Peony" hoặc "Wood & Sage" phổ biến.bầu không khí vườn buổi sáng với sự tập trung đặc biệt vào sự minh bạch của màu nước, có nghĩa là mùi thơm cảm thấy nhẹ và dễ thở hơn là nặng hoặc cloggingTrong sản xuất, nó được đánh giá cao cho sự hấp dẫn hiện đại, unisex, làm cho nó linh hoạt cho cả hai dòng chăm sóc cho nam giới và bộ sưu tập cửa hàng nữ.nó cung cấp một "đánh dấu sạch" thẩm mỹ, kết hợp tuyệt vời với chiết xuất hữu cơ và chất phụ gia thực vật.mùi hương này tạo ra một mùi hương bền vững cao mà vẫn đúng với hồ sơ của nó ngay cả sau khi nhiệt của quá trình sản xuất, để lại một dấu vết tinh tế, tinh vi trên da.
![]()
| Nhận xét quan trọng | Mùi thơm bắt đầu bằng một làn sóng sáng của táo đỏ và bột quế, thường được nhấn mạnh bởi một tiếng thì thầm của Ozone.,hoàn hảo cho một trải nghiệm dầu gội tươi mới. |
|---|---|
| Ghi chú giữa | Khi màu trái cây mềm mại, một trái tim bông nhung, nhạt của hoa Peony, Jasmine, và Rose trở thành trung tâm của sân khấu.kết cấu lá hoa không khí. |
| Ghi chú cơ bản | Mùi thơm hòa vào nền ấm áp, giống như da của Soft Suede, White Musk, và Dry Amber.Mùi thơm hơi da và mùi khô này tạo ra một "những chất cố định" có cảm giác đắt tiền đảm bảo mùi hương bám vào da và tóc với sự kiên trì tinh tế. |
| Tên sản phẩm | Dầu thơm của Jenny |
|---|---|
| Hồ sơ nước hoa | Mùi hương hoa trái cây gỗ |
| Sự xuất hiện | Chất lỏng trong, không màu đến vàng nhạt |
| Mật độ tương đối | 0.985 đến 1,025 g/cm3 @ 25°C |
| Điểm phát sáng | >95°C |
| Chỉ số khúc xạ (RI) | 1.465 đến 1.495 (ở 20 °C) |
| Không có phthalate | Vâng. |
| Thời hạn sử dụng | 36 tháng (Bảo quản tránh ánh sáng) |
| Tuân thủ IFRA | tuân thủ các tiêu chuẩn của IFRA |
| Độ hòa tan | Giải trong các hệ thống dựa trên chất hoạt bề mặt |
| Ứng dụng | Tỷ lệ sử dụng |
|---|---|
| Gel tắm cao cấp | 20,0% 4,0% |
| Shampoo làm sáng | 10,0% 1,5% |
| xà phòng xử lý lạnh (CP) | 40,0% 5,5% |
| xà phòng Melt & Pour (M&P) | 10,5% 2,5% |
| Loại bao bì | Số lần sử dụng | Thông số kỹ thuật | Khối lượng |
|---|---|---|---|
| chai nhựa | 5kg | L41*W28*H33.5cm (5kg*4 chai mỗi hộp) | 0.038cbm |
| Thùng kim loại | 25kg | D30*H45cm | 0.032cbm |
| Jerry có thể | 20-25kg | L29,5*D29,5*H41cm | 0.33cbm |