Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Plant
Chứng nhận: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
Số mô hình: LDZ-PL10425
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1KGS/Sẽ được thương lượng
Giá bán: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
chi tiết đóng gói: Đóng gói thùng carton: 5kgs/trống, 4 trống/thùng, 20kgs/thùng (41 * 28 * 33,5cm); Đóng gói trống sắt
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc đối với lệnh dùng thử; 5-10 ngày làm việc đối với đơn hàng OEM
Điều khoản thanh toán: L/C,T/T,Western Union,MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000 kg/kg mỗi ngày
nước xuất xứ: |
Trung Quốc |
Giới tính: |
Phụ nữ |
Ghi chú hàng đầu: |
Cam Bergamot, chanh, đào |
Những lợi ích: |
Làm dịu, thư giãn, làm dịu |
Được sử dụng cho: |
Hương vị hoa hàng ngày để làm nước hoa |
Đối tượng mục tiêu: |
Người lớn |
Nguyên chất: |
Dầu tinh khiết 100% |
Sillage: |
Trung bình đến mạnh |
Ứng dụng: |
Làm nước hoa |
Kích thước chai: |
1000ml |
Loại nước hoa: |
nước hoa |
Hình thức: |
Xịt, dầu, sáp |
Thiết kế: |
Thanh lịch |
Tuổi thọ: |
8-10 giờ |
Thêm tỷ lệ: |
5%-15% |
nước xuất xứ: |
Trung Quốc |
Giới tính: |
Phụ nữ |
Ghi chú hàng đầu: |
Cam Bergamot, chanh, đào |
Những lợi ích: |
Làm dịu, thư giãn, làm dịu |
Được sử dụng cho: |
Hương vị hoa hàng ngày để làm nước hoa |
Đối tượng mục tiêu: |
Người lớn |
Nguyên chất: |
Dầu tinh khiết 100% |
Sillage: |
Trung bình đến mạnh |
Ứng dụng: |
Làm nước hoa |
Kích thước chai: |
1000ml |
Loại nước hoa: |
nước hoa |
Hình thức: |
Xịt, dầu, sáp |
Thiết kế: |
Thanh lịch |
Tuổi thọ: |
8-10 giờ |
Thêm tỷ lệ: |
5%-15% |
| Những ghi chú quan trọng (Lời mở đầu đầy khiêu khích) | Mùi thơm tạo ra một tuyên bố ngay lập tức với một hỗn hợp phức tạp của Black Truffle và Ylang-Ylang, được làm mới bởi một chút Bergamot và Blackcurrant.và cảm giác "đất ướt" hơi đất mà ngay lập tức nhận ra và tác động cao. |
|---|---|
| Nốt giữa (Trái tim hoa) | Trọng tâm được chi phối bởi hoa hoa Black Orchid và Lotus Wood khó nắm bắt." Chúng cung cấp một sự phong phú hoa mà cảm thấy đêm và tinh tế, thu hẹp khoảng cách giữa gia vị ban đầu và cơ sở nặng. |
| Ghi chú cơ bản (The Eternal Shadow) | Dry-down đặc biệt mạnh mẽ, có Patchouli, hương thơm, và Vetiver cho một neo đất.Nhiệt độ balsamic kéo dài trên da hơn 12 giờ. |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các ghi chú hương thơm | Dầu tinh dầu mùi hương đen (Tom Ford) |
| Sự xuất hiện | Nhìn xuyên qua chất lỏng màu hổ phách |
| Mật độ tương đối | 0.950−1.040 g/cm3 @ 25°C |
| Chỉ số khúc xạ | 1.470−1.520 |
| Điểm phát sáng | ~93°C (200°F) |
| Liều dùng | Mùi thơm tinh tế (EDP / Parfum): 15% - 30% (Lòng sống lâu dài cao) Eau de Toilette (EDT): 8% - 12% Nến sang trọng / Wax Melt: 6% - 10% Các chất khuếch tán sợi: 15% - 25% xà phòng / giặt cơ thể: 1% - 3.5% |
| Khả năng khuếch tán | Mùi thơm tuyệt vời |
| Mùi thơm lâu dài | 8-12 giờ (kiểm tra dải giấy) |
| Độ hòa tan | Giải tan trong ethanol và dầu; không hòa tan trong nước |
| Tuân thủ IFRA | Phù hợp với tiêu chuẩn an toàn của Hiệp hội nước hoa quốc tế |
| Chống nhiệt | Thường ổn định ở nhiệt độ 100 °C mà không có sự đổi màu hoặc mùi đáng chú ý |
| Độ bền ánh sáng | Tốt (tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mặt trời trong thời gian dài) |
| Tốc độ bay hơi | Tốc độ bay hơi chậm đảm bảo sự phát triển mùi thơm mượt mà hơn với các lớp phong phú hơn |
| Nước hoa tốt & hàng ngày | Nó là "thức uống mẹ" lý tưởng để tạo ra Extrait de Parfum và nước hoa cologne mạnh mẽ. Nồng độ dầu cao của nó cho phép tạo ra nước hoa chuyên nghiệp trong nước hoa cuộn và xịt dựa trên rượu. |
|---|---|
| Nước hoa gia đình sang trọng | Bởi vì nó cung cấp một "thả nóng" mạnh mẽ, nó là một yêu thích cho nến đậu nành cao cấp, melt wax, và rễ phân tán.mùi khí quyển cho các khách sạn boutique hoặc không gian ăn uống chính thức. |
| Chăm sóc và trang điểm cá nhân | Hình dạng tinh tế của nó được sử dụng rộng rãi trong các loại dầu râu cao cấp, nước hoa rắn, và kem dưỡng da sau cạo râu. |
| Sản xuất nước tắm và cơ thể | Nó được tối ưu hóa để sử dụng trong xà phòng lỏng, rửa cơ thể và kem dưỡng ẩm.cung cấp một trải nghiệm mùi hương "noir" lâu dài. |
| Loại bao bì | Số lượng | Thông số kỹ thuật | Khối lượng |
|---|---|---|---|
| chai nhựa | 5 kg | L41*W28*H33.5cm (5kg*4 chai mỗi hộp) | 0.038 cbm |
| Thùng kim loại | 25 kg | D30*H45cm | 0.032 cbm |
| Jerry có thể | 20-25 kg | L29,5*D29,5*H41cm | 0.33 cbm |